(¯`v´¯)๑۩۞۩๑... ♥ Lớp 9/5 - THCS Tố Hữu [ 2007-2011] - We are one ♥ ๑۩۞۩๑... ( `v´¯)
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn lớp 9/5 [2007 -2011] - Trường THCS Tố Hữu
Giới thiêu về gia đình 9/5 : là một tập thể lớp đoàn kết, ko hề có xích mích, cãi vả, tranh chấp, các thành viên coi nhau như anh em trong gia đình,....
Hãy đăng kí thành viên để có thể xem các bài viết, có được những quyền lợi mà mỗi thành viên trong forum được nhận !!!
(¯`v´¯)๑۩۞۩๑... ♥ Lớp 9/5 - THCS Tố Hữu [ 2007-2011] - We are one ♥ ๑۩۞۩๑... ( `v´¯)
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn lớp 9/5 [2007 -2011] - Trường THCS Tố Hữu
Giới thiêu về gia đình 9/5 : là một tập thể lớp đoàn kết, ko hề có xích mích, cãi vả, tranh chấp, các thành viên coi nhau như anh em trong gia đình,....
Hãy đăng kí thành viên để có thể xem các bài viết, có được những quyền lợi mà mỗi thành viên trong forum được nhận !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum nào cũng sẽ có lượt mem này đến ,lượt mem kia đi nhưng mong mỏi nó đọng lại trong mọi người kí ức tốt đẹp! Cám ơn các bạn đã đến với forum và chúc bạn có những giây phút vui vẻ

Trang ChínhLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký
Ngọc Thanh (697)
Đặng Thái Bảo Trân (561)
♥ Mây Lùnz ♥ (493)
Quang Nhật (490)
my điêg =]~ (353)
Nhã Huyền xink (303)
ren.oc.tiu (288)
bemui0711 (243)
* Niz (187)
ilove97tcv (123)
Similar topics

Share|
Tiêu đề

Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down align="center" valign="middle" width="150">
Tác giảThông điệp

tcv_n01
Thành viên mới

Đến từ Đến từ : Trần Cao Vân
Tài năng của tcv_n01
Hạng: Thành viên mới
Level:7
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSat Apr 23, 2011 5:03 pm

Em là mem kủa TCV
Vào đây để học hỏy kác ank ckị
Em học lớp 8/7 TCV
Lớp em mơý lập 1 kái forum nhưng chưa hoàn thiện lắm vẫn còn thua mấy ank ckị nhìu
Nên vào đây mong các anh chị hướng dzẫn cko êm ạg

Hãy cảm ơn bài viết của tcv_n01 bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Ngọc Thanh
Admin

Ngọc Thanh

Tài năng của Ngọc Thanh
Hạng: Admin
Level:697

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSat Apr 23, 2011 9:16 pm

gửi forum lớp em qa coai Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894

Hãy cảm ơn bài viết của Ngọc Thanh bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

https://lop95kute.forumvi.com

tcv_n01
Thành viên mới

Tài năng của tcv_n01

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSun Apr 24, 2011 7:27 am

forum lớp em xấu lắm gửi qa làm kái cki trờy
forum lớp em còn thua forum lớp mí ank ckị trong trường nữa á

Hãy cảm ơn bài viết của tcv_n01 bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Quang Nhật
Super Moderator

Quang Nhật

Đến từ Đến từ : ♥♥ 9/5♥♥
Tài năng của Quang Nhật
Hạng: Super Moderator
Level:490

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSun Apr 24, 2011 11:17 am

chào e Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894

Hãy cảm ơn bài viết của Quang Nhật bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

http://www.baothy.vn

tcv_n01
Thành viên mới

Tài năng của tcv_n01

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSun Apr 24, 2011 5:24 pm

..::[K]uHa::.. đã viết:
chào e Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894
chào chị hay chào anh

Ngọc Thanh
Admin

Ngọc Thanh

Tài năng của Ngọc Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSun Apr 24, 2011 7:48 pm

chào anh hay chị cũng được Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 138981 ( nhưng mod này là con trai 99.9999%) Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 444301Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 444301

Hãy cảm ơn bài viết của Ngọc Thanh bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Quang Nhật
Super Moderator

Quang Nhật

Đến từ Đến từ : ♥♥ 9/5♥♥
Tài năng của Quang Nhật
Hạng: Super Moderator
Level:490

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeWed Apr 27, 2011 10:06 am

lâu rồi khôg ghé 4rum nhớ Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894 Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 444301

Hãy cảm ơn bài viết của Quang Nhật bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

http://www.baothy.vn

tcv_n01
Thành viên mới

Tài năng của tcv_n01

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeFri Apr 29, 2011 1:40 pm

ank noáy ai zị
mà ckị Ngọc Tkank ơý cko em xjn kái yahô đc k

Ngọc Thanh
Admin

Ngọc Thanh

Tài năng của Ngọc Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeFri Apr 29, 2011 9:06 pm

yh nè em : lucky_flower1308

ilove97tcv
Thành viên đồng

ilove97tcv

Đến từ Đến từ : Trần Cao Vân Skul
Tài năng của ilove97tcv
Hạng: Thành viên đồng
Level:123

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeMon May 02, 2011 1:00 pm

bé 8/7 ơi. em tên chi rứa? chị cũg TCV 9/7 nèk. E đưa cái 4rum lớp e. Cko coi với Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 651402 Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 651402 Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 651402

Hãy cảm ơn bài viết của ilove97tcv bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

9/7no1

9/7no1

Tài năng của 9/7no1
Hạng:
Level:2

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSun May 08, 2011 2:37 pm

Nếu ko nhầm thỳ dey là kon bò sữa 9/7 TCV Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 138981

Còn bé 8/7 này, nếu là TCV thỳ sao lại ko dzô 4rum mí anh chị 9/7 TCV mà hỏi nhỉ? như thế sẽ tiện hơn, mí anh chị 9/7 dễ thương lem' bé nak

Hãy cảm ơn bài viết của 9/7no1 bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

tcv_n01
Thành viên mới

Tài năng của tcv_n01

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeFri May 13, 2011 8:50 am

4rum lớp em: http://banbex7.forumvi.com
@ anh or chị 9/7 no1: em cũng có vào forum lớp 9/7 rồi nhưng k đăg ký, hỏy ở đâu kũn đc mà anh or chị.
Forum lớp em xấu lắm đó...... báo trc cko mý ank ckị Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 513216

9/7no1

9/7no1

Tài năng của 9/7no1
Hạng:
Level:2

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeFri May 13, 2011 7:18 pm

hỏi ở đâu chả dk, chẳng wa mún khuyên pé như thế, cũng như đã nói, cùng 1 trg` dễ hỏi hơn, tiện hơn nhìu mà hok chịu thỳ thôi, aj bắt?

Hãy cảm ơn bài viết của 9/7no1 bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

tcv_n01
Thành viên mới

Tài năng của tcv_n01

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSat May 14, 2011 7:42 am

Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 679596 em nói chj k fải cko em sr Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 679596
mà 9/7n01 là chị hay anh vậy, cho em biết để dễ nói hơn
thanks lời khuyên của anh hay chị

ilove97tcv
Thành viên đồng

ilove97tcv

Đến từ Đến từ : Trần Cao Vân Skul
Tài năng của ilove97tcv
Hạng: Thành viên đồng
Level:123

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSat May 14, 2011 9:48 am

9/7no1 là chị.Mà e làm vậy hìh như coi thườh 97 hý Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 224771

Hãy cảm ơn bài viết của ilove97tcv bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

tcv_n01
Thành viên mới

Tài năng của tcv_n01

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSat May 14, 2011 5:26 pm

có đâu chị ......... em có coi thường lớp nào đâu ....... em vô đây để hỏi last topic làm sao cho nó nằm ngang, vì em thấy bên lớp chị nằm dọc cho nên mới k hỏi thôi mà ..... sao mấy chị lại nghj~ như vậy Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 679596 .............. em chỉ muốn học hỏi thôi mà ...................... đơn nhjn mấy lớp trong trường thì fải coi trog hơn ckơ răg mà xem thường đc ............... nếu hai chị nghj~ em coi thường thì cho em sr ......... em nói thiệt em k dám coi thường ai vì như chị thấy forum lớp em có hơn đc lớp ai đâu mà fải gọi là xem thường

ngocthanh1308
Thành viên mới

Tài năng của ngocthanh1308
Level:30

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitimeSat May 14, 2011 10:11 pm

sao lại cãi nhau thế này :d , có gì thì từ từ noái, thấy con bé 8/7 có coai thường ai đầu !!!!!!!! Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894 Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894 Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg 285894

Hãy cảm ơn bài viết của ngocthanh1308 bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Sponsored content

Tài năng của Sponsored content
Hạng:
Level:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg I_icon_minitime

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Tiêuđề

Hi mọi người !! Em là mem mớy từ TCV ạg

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.