(¯`v´¯)๑۩۞۩๑... ♥ Lớp 9/5 - THCS Tố Hữu [ 2007-2011] - We are one ♥ ๑۩۞۩๑... ( `v´¯)
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn lớp 9/5 [2007 -2011] - Trường THCS Tố Hữu
Giới thiêu về gia đình 9/5 : là một tập thể lớp đoàn kết, ko hề có xích mích, cãi vả, tranh chấp, các thành viên coi nhau như anh em trong gia đình,....
Hãy đăng kí thành viên để có thể xem các bài viết, có được những quyền lợi mà mỗi thành viên trong forum được nhận !!!
(¯`v´¯)๑۩۞۩๑... ♥ Lớp 9/5 - THCS Tố Hữu [ 2007-2011] - We are one ♥ ๑۩۞۩๑... ( `v´¯)
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn lớp 9/5 [2007 -2011] - Trường THCS Tố Hữu
Giới thiêu về gia đình 9/5 : là một tập thể lớp đoàn kết, ko hề có xích mích, cãi vả, tranh chấp, các thành viên coi nhau như anh em trong gia đình,....
Hãy đăng kí thành viên để có thể xem các bài viết, có được những quyền lợi mà mỗi thành viên trong forum được nhận !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum nào cũng sẽ có lượt mem này đến ,lượt mem kia đi nhưng mong mỏi nó đọng lại trong mọi người kí ức tốt đẹp! Cám ơn các bạn đã đến với forum và chúc bạn có những giây phút vui vẻ

Trang ChínhLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký
Ngọc Thanh (697)
Đặng Thái Bảo Trân (561)
♥ Mây Lùnz ♥ (493)
Quang Nhật (490)
my điêg =]~ (353)
Nhã Huyền xink (303)
ren.oc.tiu (288)
bemui0711 (243)
* Niz (187)
ilove97tcv (123)
Similar topics

Share|
Tiêu đề

NHững câu nói vui !!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down align="center" valign="middle" width="150">
Tác giảThông điệp

Ngọc Thanh
Admin

Ngọc Thanh

Tài năng của Ngọc Thanh
Hạng: Admin
Level:697
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: NHững câu nói vui !!!! NHững câu nói vui !!!! I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 9:21 pm

Những câu nói quá Sock!!!!!!!!!!!!
• Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn nên đem đồng hồ đi sửa.
• Yêu nhau không phải là nhìn nhau mà là cùng nhau nhìn về... cái xe dựng ở gốc cây kẻo nó chôm chỉa mất.
• Khi bạn gặp chó dại hay rắn độc thì bạn hãy đứng yên để cho nó cắn ,Vì đằng nào chạy thì nó cũng.... cắn
• Khi có con mèo đen đi qua trước mặt bạn thì điều đó có nghĩa là nó đang đi đâu đó.
• Nếu bạn thấy không ai quan tâm tới mình thì bạn hãy thử vào nhà hàng và quên trả tiền đi. Sẽ có người quan tâm tới bạn ngay!
• Một người phụ nữ toàn diện : sáng diện , trưa diện , chiều diện , tối diện.
• Hôn nhân luôn tặng bạn một đặc ân : chỉ có ai có nó mới có thể ly dị được.
• Còn... nói còn.. tát.
• Bầu ơi thương lấy bí cùng , mai sau có lúc... nấu chung một nồi.
• Nhìn thẳng mặt trời mãi không thấy loá.... là hội người mù 100%.
• Quân tử nhất ngôn là quân tử dại. Quân tử nhai di nhai lại là quân tử khôn.
• Sao cái thằng ấy dốt thế, mình không biết mới hỏi nó chứ !
• Thà hôn em một lần rồi chịu tát còn hơn cả đời nhìn thằng khác hôn em
• Bọn này đúng là càng lớn càng... nhiều tuổi.
• Trèo cao ngã đau. Trèo thấp ngã cũng đau.
• (toà hỏi): thế hắn ta đã giết chết anh như thế nào hử?
• Nước mắt em đang rơi ướt nhoè dòng chữ ....(thư điện tử cho người yêu)
• Bạn hãy nhớ đừng bao giờ nhìn thẳng vào..... mặt mình mà hãy nhìn qua gương
• Trông bạn quen quen, Hình như tớ ...chưa gặp bao giờ
• Bạn có biết ai mà bạn ghét nhất và căm thù nhất không, Ðó chínhlà.....kẻ thù của bạn
• Nếu bạn không mua được cái gì bằng tiền, bạn hãy tin rằng nó sẽ mua được bằng...nhiều tiền hơn
• Thà ngu vì thiếu i ốt còn hơn là thiếu i ốt mà vẫn ngu (hic, nó nói cái gì thế???)
• Bom nguyên tử là phát minh để ....kết thúc các phát minh
• Đừng tự hào vì nghèo mà học giỏi. Hãy tự hỏi vì sao giỏi mà vẫn nghèo

Hãy cảm ơn bài viết của Ngọc Thanh bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

https://lop95kute.forumvi.com

* Niz
Thành viên đồng

* Niz

Đến từ Đến từ : * Lớp 9/5
Tài năng của * Niz
Hạng: Thành viên đồng
Level:187

Bài gửiTiêu đề: Re: NHững câu nói vui !!!! NHững câu nói vui !!!! I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 4:07 pm

vui n~ đyên ơ NHững câu nói vui !!!! 138981 đứa môz làm zống như ra là nên coi lại r` vôz bệnh viện đyên gắp ln NHững câu nói vui !!!! 444301 NHững câu nói vui !!!! 138981

Hãy cảm ơn bài viết của * Niz bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Ngọc Thanh
Admin

Ngọc Thanh

Tài năng của Ngọc Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: NHững câu nói vui !!!! NHững câu nói vui !!!! I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 4:29 pm

người điên khi mô cũng cười hết, mà cười tức là vui
=> đây là những câu nói vui của người điên

Hãy cảm ơn bài viết của Ngọc Thanh bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

* Niz
Thành viên đồng

* Niz

Tài năng của * Niz

Bài gửiTiêu đề: Re: NHững câu nói vui !!!! NHững câu nói vui !!!! I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 4:44 pm

NHững câu nói vui !!!! 138981 té mô r' àh admin có # i hấy NHững câu nói vui !!!! 138981 NHững câu nói vui !!!! 444301 thông minh sợ

Hãy cảm ơn bài viết của * Niz bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Ngọc Thanh
Admin

Ngọc Thanh

Tài năng của Ngọc Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: NHững câu nói vui !!!! NHững câu nói vui !!!! I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 5:01 pm

cám ơn

* Niz
Thành viên đồng

* Niz

Tài năng của * Niz

Bài gửiTiêu đề: Re: NHững câu nói vui !!!! NHững câu nói vui !!!! I_icon_minitimeSat Dec 11, 2010 4:52 pm

c.ơn n~ NHững câu nói vui !!!! 858766 khoãi trã tiền đây đc

Sponsored content

Tài năng của Sponsored content
Hạng:
Level:

Bài gửiTiêu đề: Re: NHững câu nói vui !!!! NHững câu nói vui !!!! I_icon_minitime

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Tiêuđề

NHững câu nói vui !!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.