(¯`v´¯)๑۩۞۩๑... ♥ Lớp 9/5 - THCS Tố Hữu [ 2007-2011] - We are one ♥ ๑۩۞۩๑... ( `v´¯)
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn lớp 9/5 [2007 -2011] - Trường THCS Tố Hữu
Giới thiêu về gia đình 9/5 : là một tập thể lớp đoàn kết, ko hề có xích mích, cãi vả, tranh chấp, các thành viên coi nhau như anh em trong gia đình,....
Hãy đăng kí thành viên để có thể xem các bài viết, có được những quyền lợi mà mỗi thành viên trong forum được nhận !!!
(¯`v´¯)๑۩۞۩๑... ♥ Lớp 9/5 - THCS Tố Hữu [ 2007-2011] - We are one ♥ ๑۩۞۩๑... ( `v´¯)
Chào mừng các bạn đến với Diễn đàn lớp 9/5 [2007 -2011] - Trường THCS Tố Hữu
Giới thiêu về gia đình 9/5 : là một tập thể lớp đoàn kết, ko hề có xích mích, cãi vả, tranh chấp, các thành viên coi nhau như anh em trong gia đình,....
Hãy đăng kí thành viên để có thể xem các bài viết, có được những quyền lợi mà mỗi thành viên trong forum được nhận !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum nào cũng sẽ có lượt mem này đến ,lượt mem kia đi nhưng mong mỏi nó đọng lại trong mọi người kí ức tốt đẹp! Cám ơn các bạn đã đến với forum và chúc bạn có những giây phút vui vẻ

Trang ChínhLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share|
Tiêu đề

C.giác của mình bây h` :-<~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down align="center" valign="middle" width="150">
Tác giảThông điệp

♥ Mây Lùnz ♥
Mod

♥ Mây Lùnz ♥

Tài năng của ♥ Mây Lùnz ♥
Hạng: Mod
Level:493
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeWed Dec 01, 2010 8:24 pm

... Hụt hững ... tr'c ~ sự viếc sãy ra tr'c mắt
... Hụt hững ... yz* tk* cho nhìu rồi rốt cuộc nhận lại chẵng đc j` từ cái gọi là BFF
...Hụt hững ... thay đỗi ...dường như thay đỗi hết rồi
... Hụt hững ... delete tất cả ... mìh mệt mỏi phải đối điên vs cái cãnh suốt ngày sock sĩa nhâu ...
... Hụt hững ... qa tất cả mìh nhận lại đc gì đâu
... Hụt hững ... yz* tk* , q.tâm các bạn nhưng rốt cuộc thì nhận lại gì hỡ
... Hụt hững ... các bạn đã làm gì đc cho tôu chưa , trog khí tôu dành hết t.cảm đễ q.tâm các bạn mà k pkãi là lợi dụng 1 cái chi cã ... chĩ là t.yz* BFF mừ thôu
... Hụt hững ... xóa hết kí ức k tốt tồn tại về các bạn ... chĩ xin 2 chữ b.yên + yên tĩnh trog c.đời lớp 9 ní thôi
... Hụt hững... đừng tồn tại 1 kí ức nào k đẹp về 1 ai C.giác của mình bây h` :-<~ 285894
... Hụt hững ... x.l~ các bạn ~ gì đã đ.xữ k tốt vs các bạn ... Hụt Hững ... c.ơn các bạn đã đem đến cho mìh 1 time h.p nhứt

x.l~ tất cả nké C.giác của mình bây h` :-<~ 417310 x.l~ ~ ngày vừa qa đã làm các bạn phải đâu khỗ + Lo lắng
... Mong ... các bạn h.p như đã từng h.p
... Mong ... mọi đìu tốt đẹp ln đến vs các bạn ...C.giác của mình bây h` :-<~ 285894
... Mong ... sẽ chẵng ai ghét ai cả C.giác của mình bây h` :-<~ 285894
... Mong ... đừng tiếp diễn tình cảnh bây h`
... Mong ... cứ như thường ngày ... nhìn nhâu và cừi ( chứ k phải là nhìn nhâu mà ghét _
... Mong ... lớp mìh h.p đến cuối nắm
Và lần cúi mún nói
Sẽ ... chẵng bao h` đứng đầu về các vụ sock sĩa nhâu n~... Sẽ ... sống 1 cách vô tâm . ai làm gì mặc họ ( ai yz* tk* mìh. mìh yz* tk* lại )
... Sẽ ... chẵng ghét ai bõ ai cả ( con ng` mới )
... Sẽ ... đễ lại 1 ấn tượng đẹp dù là nhõ bé
... Sẽ ... yz* tk* ~ ng` mìh yz* nhìu hơn
... Sẽ ... chẵng bao h` thay đỗi C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 never change
Có ai đ.nghĩa đc 2 chữ t.bạn là gì kô C.giác của mình bây h` :-<~ 858766~
Có ai píc đc mìh cần gì hay kô
Có ai có thễ là chỗ dựa vẫn chắc cho mìh ~ lúc mìh cần kô
Có ai sẽ chịu chia sẽ ~ lúc vui hay bùn của mìh kô
Có ai nói rằng t.bạn là thứ mm~ kô
Có ai chịu thông cảm tr'c ~ đìu mìh làm rồi tha thứ hay kô ( hay là cứ trách móc )
Có ai píc đc mìh cần 1 đìu gì ỡ ng` bạn đó kô
Có ai có thễ là 1 phần s2 mìh kô
Có ai chịu hĩu và lúc nào c~ hĩu zùm mìh kô ( hay là .......... )
... Tình bạn .... là đó sao
... Tình bạn .... là ~ lúc vui bùn có nhâu phải kô
... TÌnh bạn ... là thứ thức ăn k thễ thíu đúng kô
... Tại sao ... kô ai định nghĩa cko mìh đc từ đó
... Tại sao .... lúc nào lỗi cũng là ỡ mìh
... Tại sao ... hết lần nay đến lần khác bạn làm mìh phải s,nghĩ là tiếp tục hay dừng lại ( tha thứ hay hận thù )
... Tại sao ... lần nào đến lần nấy mọi ngừi k hĩu cko tôu
.... Tại sao ...các bạn k píc tất cả đìu q.trọng vs tôu sao
... Tại sao ... tôu tha thứ hết lần nầy đến lần khác chỉ vì k mún mất bạn ( nhưng vô vọng )
... Tại sao ... k bao h` chịu hĩu cko mìh mà khí nào cũng nghĩ mìh nầy nọ [ why ]
... Tại sao ... ban thay đỗi ghê thế C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 bạn ngày tr'c đâu rồi
... Tại sao ... làm mìh đâu khỗ rồi uốt khỏi c.đời mìh thế thôi à
♥️♥️♥️♥️
... Tại sao .... vì sao thế C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 khí nào là c~ câu nói ấy C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 bạn nghĩ mìh là con ngừi mau .... thế à
... Tại sao .... lúc nào bạn c~ nghĩ sai về tôu C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 đìu đó có thễ c.mih đc đìu j` chăng C.giác của mình bây h` :-<~ 285894
... Tại sao ... cho tôu thứ ấy C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 rồi khí nào c~ nói tôu C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 thế thì làm việc đó có ý nghĩa j` n~ ( chĩ là con bù nhìn à - tạo ra như thế thì thà thôu C.giác của mình bây h` :-<~ 285894
... Tại sao ... g.thíc zùm míh đi nká C.giác của mình bây h` :-<~ 285894
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
... Tìm kiếm .... h.p gọi là mm~
... TÌm kiếm ... ~ gì thuộc về mìh mà lâu nay đã vô tâm k nhận thất đc
... Tìm kiếm ... t.bạn mm~ C.giác của mình bây h` :-<~ 285894
... Rốt Cuộc... là dừng lại lừi cho mọi ngừi đc bước tới
... Rốt cuộc ... là sẽ lặng
... Rốt cuộc ... là sống thật chậm đễ hĩu nhìu hơn
... Rốt cuộc ... là mìh đã thõa mãn vs ~ gì mìh đã nhận ra
... Rốt cuộc ... thì mìh làm tất cả ~ j` cỏ thễ cho mọi ngừi C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 rồi rốt cuộc mìh chẵng nhận lại đc j`
... Rốt cuộc ... là change C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 change

...[ ♥️ ] .... mìh sẽ sáng mãi tên các bạn
...[ ♥️ ] .... mìh sẽ mm~ nhớ ~ kĩ niệm trog q.k đó

Được sửa bởi zikey ngày Thu Dec 02, 2010 5:56 pm; sửa lần 3.

Hãy cảm ơn bài viết của ♥ Mây Lùnz ♥ bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

♥ Mây Lùnz ♥
Mod

♥ Mây Lùnz ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeWed Dec 01, 2010 8:31 pm

C.giác của mình bây h` :-<~ 618935 C.giác của mình bây h` :-<~ 618935 C.giác của mình bây h` :-<~ 618935 C.giác của mình bây h` :-<~ 618935
c.động qá C.giác của mình bây h` :-<~ 138981)))))))))))))))))))))))))))))

Hãy cảm ơn bài viết của ♥ Mây Lùnz ♥ bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Đặng Thái Bảo Trân
Mod

Đặng Thái Bảo Trân

Đến từ Đến từ : full house =))
Tài năng của Đặng Thái Bảo Trân
Level:561

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeWed Dec 01, 2010 9:35 pm

cấy kon ni!! tự biên tự diễn à?! Tau sợ mi noái r' chơ mi ko làm đc r' a!

Hãy cảm ơn bài viết của Đặng Thái Bảo Trân bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Ngọc Thanh
Admin

Ngọc Thanh

Tài năng của Ngọc Thanh
Hạng: Admin
Level:697

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeWed Dec 01, 2010 9:51 pm

noái là một chuyện còn làm là một chuyện khác C.giác của mình bây h` :-<~ 285894

Hãy cảm ơn bài viết của Ngọc Thanh bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

https://lop95kute.forumvi.com

Quang Nhật
Super Moderator

Quang Nhật

Đến từ Đến từ : ♥♥ 9/5♥♥
Tài năng của Quang Nhật
Hạng: Super Moderator
Level:490

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 12:25 pm

Nói là phải làm hahaha C.giác của mình bây h` :-<~ 68744

Hãy cảm ơn bài viết của Quang Nhật bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

http://www.baothy.vn

♥ Mây Lùnz ♥
Mod

♥ Mây Lùnz ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 5:15 pm

còn phải tùy thuộc vào mọi ngưi C.giác của mình bây h` :-<~ 138981 chá mìh tâu răg làm đc C.giác của mình bây h` :-<~ 138981 phải từ cả 2 phía

♥ Mây Lùnz ♥
Mod

♥ Mây Lùnz ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 5:58 pm

có chĩnh lí bỗ sung C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 k c.m là tự hĩu C.giác của mình bây h` :-<~ 138981 đánh chết

* Niz
Thành viên đồng

* Niz

Đến từ Đến từ : * Lớp 9/5
Tài năng của * Niz
Hạng: Thành viên đồng
Level:187

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 8:14 pm

lãng mạn hý C.giác của mình bây h` :-<~ 417310 C.giác của mình bây h` :-<~ 417310

Hãy cảm ơn bài viết của * Niz bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

ngocthanh1308
Thành viên mới

Tài năng của ngocthanh1308
Hạng: Thành viên mới
Level:30

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 12:42 pm

Trích dẫn :
HÃY LÀ BẠN " ngừi tôu từng píc
" HÃY LÀ BẠN " ngừi mà tôu coi là q.trọng nhứt
" HÃY " thay đỗi cách nhìn về mìh C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 mìh k dễ ... như thế đâu C.giác của mình bây h` :-<~ 285894
" HÃY " yz* tk* mọi ngừi nhìu hơn nhé
" HÃY " h.p nké

Bài tập điền vào chỗ trống, ai điền được có thưởng, nhanh chưn lên !!!!!!
Trích dẫn :
lãng mạn hý C.giác của mình bây h` :-<~ 417310 C.giác của mình bây h` :-<~ 417310
lãng mạn của hắn làm tau sợ quỳnh nở [ suy nghĩ đơn giản quá quỳnh ơi !!!]
đơn giản là "
C.giác của mình bây h`" hay là "xóc xỉa người khác bây giờ" đổi cái đề bài viết đi cả người khác hiểu lộn về mi tề
- Có cái chi noái thẳng đừng vô forum chưởi bậy rồi noái họ ưng hiểu răng hiểu !!! , viết rứa rồi mà bắt tau k hiểu à

Hãy cảm ơn bài viết của ngocthanh1308 bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

* Niz
Thành viên đồng

* Niz

Đến từ Đến từ : * Lớp 9/5
Tài năng của * Niz
Hạng: Thành viên đồng
Level:187

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 1:45 pm

C.giác của mình bây h` :-<~ 417310 tau gi sãn sãn rứa đó chơ tâz có đọc mô mà nói nghĩ đơn giãn chộ tụi trên hắn nói răng nói lại rứa đó C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 C.giác của mình bây h` :-<~ 285894

Hãy cảm ơn bài viết của * Niz bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

♥ Mây Lùnz ♥
Mod

♥ Mây Lùnz ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 5:21 pm

tâu sốc sĩa mí chắc C.giác của mình bây h` :-<~ 858766~ đúng là c.giác mà chừ có ng` hĩu lầm thiệt C.giác của mình bây h` :-<~ 858766~ mí có píc là cái nớ tâu ghi cko ai kô mà mí nói r'
... Tại sao .... vì sao thế khí nào là c~ câu nói ấy bạn nghĩ mìh là con ngừi mau .... thế à
... Tại sao .... lúc nào bạn c~ nghĩ sai về tôu đìu đó có thễ c.mih đc đìu j` chăng
... Tại sao ... cho tôu thứ ấy rồi khí nào c~ nói tôu thế thì làm việc đó có ý nghĩa j` n~ ( chĩ là con bù nhìn à - tạo ra như thế thì thà thôu
... Tại sao ... g.thíc zùm míh đi nká
" HÃY " thay đỗi cách nhìn về mìh mìh k dễ ... như thế đâu
đó là tất cả tâu nói về mí trog bài viết :-" còn toàn bộ thì k phải là mí C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 thì tâu nói sai về mí chắc C.giác của mình bây h` :-<~ 858766~ k làm chi hết nói lẫy lẫy :-"

♥ Mây Lùnz ♥
Mod

♥ Mây Lùnz ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 5:21 pm

chắc tìh hay thây đỗi như ri :-j~ có vài bạn mừng lắm nhĩ :-j~

♥ Mây Lùnz ♥
Mod

♥ Mây Lùnz ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 5:32 pm

đúng là :-j~ sống vì họ nhưg bây h` có ai sống vì mìh đâu :-j~ ôi c.đời :-j

ngocthanh1308
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 5:50 pm

zikey đã viết:
tâu sốc sĩa mí chắc C.giác của mình bây h` :-<~ 858766~ đúng là c.giác mà chừ có ng` hĩu lầm thiệt C.giác của mình bây h` :-<~ 858766~ mí có píc là cái nớ tâu ghi cko ai kô mà mí nói r'
... Tại sao .... vì sao thế khí nào là c~ câu nói ấy bạn nghĩ mìh là con ngừi mau .... thế à
... Tại sao .... lúc nào bạn c~ nghĩ sai về tôu đìu đó có thễ c.mih đc đìu j` chăng
... Tại sao ... cho tôu thứ ấy rồi khí nào c~ nói tôu thế thì làm việc đó có ý nghĩa j` n~ ( chĩ là con bù nhìn à - tạo ra như thế thì thà thôu
đó là tất cả tâu nói về mí trog bài viết :-" còn toàn bộ thì k phải là mí C.giác của mình bây h` :-<~ 285894 thì tâu nói sai về mí chắc C.giác của mình bây h` :-<~ 858766~ k làm chi hết nói lẫy lẫy :-"
2 câu của mi đây hớ ?????????

Hãy cảm ơn bài viết của ngocthanh1308 bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

♥ Mây Lùnz ♥
Mod

♥ Mây Lùnz ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 6:20 pm

ngocthanh1308 đã viết:
zikey đã viết:
2 câu của mi đây hớ ?????????
tâu hô xuống đó ... mà thôi nói rõ ràng rồi c.m cki N~ C.giác của mình bây h` :-<~ 858766~ vô dụng thôi

ngocthanh1308
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 6:21 pm

ời, ngang ni đủ rồi , cần chi noái nữa cho dài dòng

Quang Nhật
Super Moderator

Quang Nhật

Đến từ Đến từ : ♥♥ 9/5♥♥
Tài năng của Quang Nhật
Hạng: Super Moderator
Level:490

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 6:24 pm

Chấm dứt ngay nhé k cm nhưng topic như thế này nữa C.giác của mình bây h` :-<~ 32797

Hãy cảm ơn bài viết của Quang Nhật bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

http://www.baothy.vn

Ngọc Thanh
Admin

Ngọc Thanh

Tài năng của Ngọc Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 6:28 pm

chấm dứt được rồi, còn chi nữa mô mà noái cho mệt

Hãy cảm ơn bài viết của Ngọc Thanh bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

bemui0711
Mod

bemui0711

Đến từ Đến từ : America :))
Tài năng của bemui0711
Level:243

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 12:51 pm

dọn dẹp mấy cái topic tê rồi hớ

Hãy cảm ơn bài viết của bemui0711 bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Ngọc Thanh
Admin

Ngọc Thanh

Tài năng của Ngọc Thanh

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitimeMon Dec 06, 2010 10:03 pm

cái con ni tớt tớt chưa, k biết chui từ lỗ mô lên mà sửng ri
mod ơi ơi mod ( goại hồn - goại hồn mod về)

Sponsored content

Tài năng của Sponsored content
Hạng:
Level:

Bài gửiTiêu đề: Re: C.giác của mình bây h` :-<~ C.giác của mình bây h` :-<~ I_icon_minitime

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào"" nhé!!! Nút thanks ở dưới đó ! ^^

Tiêuđề

C.giác của mình bây h` :-<~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.